Hiện tại club tennis DN246 đang sinh hoạt tại sân vận động Mỹ Đình, sân trong nhà vào thứ 2,4,6 từ 12h đến 16h, thành viên của sân chủ yếu là anh em làm Doanh Nghiệp, các thành viên đến sân ngoài niềm đam mê với tennis rèn luyện sức khoẻ, thì cũng là nơi xả stress trong công việc cũng như cuộc sống. Kinh phí để anh em duy trì hoạt động của club đươc tính theo buổi, tiền vé 40.000đ/ngươi/buổi, mỗi trận thua nộp 30.0000đ, thắng không mất tiền, nếu ai thua nhiều quá cũng chỉ nộp tối đa 150.000đ/ngươi/buổi cả tiền vé và tiền sân. Toàn bộ tiền thu đươc đều đươc ghi vào sổ để gây quỹ chi trả tiền thuê sân, nhặt bóng, nước uống..., tiền thùa sẽ đươc tích lũy để liên hoan, tổ chức giải nội bộ ..., mọi trình độ đều có thể tham gia miễn là có tiền để nộp khi thua trận khekhe..., Liên hệ với Thiện Giấy nếu muốn tham gia đt: 0973.587.588