Bác cho cái ảnh đi, cây này hình như 264g đúng không bác? 90% khó trôi nhỉ? Vợt nhẹ nữa. Giá hợp lý thì ok, vợt nào em cũng hốt
Có cây wilson steam của Nhật Bản, 289g, mặt vợt 95, đã thay cốt da. Một cây vợt quá chất bác muốn xúc không.
Cây này 309g hả bác, nặng quá nhỉ. Bác có thể mang qua sân em được ko. Test ok mới lấy được. Đt: 01234222668
Bác lấy cây đấy ở đâu, cây của e ở thị trường VN không có nhé, chỉ sản xuất riêng cho thị trường Nhật bản, 2,5tr là quá rẻ cho cây vợt này rồi bác. Em có 3 cây, cây này nhẹ nhất nên e bán đi vì hầu như không đụng đến.
Hàng của tennis warehouse mà, hàng nhật cũng made in china cả mà bác. Đâu phải vợt chuyên dụng cho nishikuri đâu. Bác cứ rao bán đi, sau này ko ai lấy thì ới em. hiện tại em vẫn đang đánh 1 cây, muốn kiếm thêm cây nữa thôi.